ราคาร้อน Dl EMC R740 R750 R760 R740xd R750xs 2u เซิร์ฟเวอร์แร็ค
ติดต่อซัพพลายเออร์
จุดเด่นต่าง ๆ ของสินค้า
- รองรับโปรเซสเซอร์คู่: รองรับโปรเซสเซอร์ Intel Xeon Scalable รุ่นที่ 3 สูงสุดสองตัว โดยแต่ละตัวมี 40 คอร์
- ความจุหน่วยความจำขนาดใหญ่: มีช่องใส่หน่วยความจำ DDR4 ทั้งหมด 32 ช่อง รองรับความจุสูงสุด 8 TB โดยใช้เทคโนโลยี LRDIMM
- ตัวเลือกพื้นที่จัดเก็บข้อมูลที่ยืดหยุ่น: รองรับความจุสูงสุด 368.84 TB โดยมีช่องใส่ฮาร์ดไดรฟ์ขนาด 2.5 นิ้ว SAS/SATA/NVMe จำนวน 24 ช่อง
- ระบบจัดการขั้นสูง: มีระบบ iDRAC9 ในตัว พร้อม OpenManage Enterprise และ SupportAssist
- การเร่งความเร็วด้วย GPU: รองรับการ์ดเร่งความเร็ว (accelerator) แบบสองช่องกว้าง ขนาด 300W หรือการ์ดเร่งความเร็วแบบช่องเดียว ขนาด 75W สูงสุด 6 ตัว
- ช่องต่อ PCIe: มีช่องต่อ PCIe Gen4 สูงสุด 8 ช่อง พร้อมรองรับโมดูล SNAP I/O
- ระยะเวลาการจัดส่งที่รวดเร็ว: ระยะเวลาการจัดส่งในช่วงฤดูสูงสุดและนอกฤดูสูงสุดภายใน 15 วันทำการ
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
- การปรับแต่ง
- มีอยู่
- แอปพลิเคชัน
- ระดับองค์กร
- ระบบคำสั่ง
- RISC
- ไม่ใช่ ของรุ่น
- R740 R750 R760 R740xd R750xs
- จำนวน CPU สูงสุด
- 2
- การสนับสนุนความจำในการเก็บข้อมูล
- ≥64GB
- สถาปัตยกรรมระบบ
- เซิร์ฟเวอร์ X86
- ประเภทเวิร์คสเตชัน
- เดสก์ท็อปเวิร์กสเตชัน
- ประเภทเซิร์ฟเวอร์
- แร็ค
- ความจุฮาร์ดดิสก์
- ≥1tb
- จำนวนเธรด CPU
- 20
- แพลตฟอร์ม
- PC Workstation
- แพคเพจการขนส่ง
- กล่อง
- ข้อมูลจำเพาะ
- 482 *777 132 มม
- เครื่องหมายการค้า
- ไม่
- ที่มา
- จีน
- กำลังการผลิต
- 1000 ชิ้น / เดือน
ภาพสินค้าจำนวน ราคาร้อน Dl EMC R740 R750 R760 R740xd R750xs 2u เซิร์ฟเวอร์แร็ค
ค้นหาผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
คำอธิบายสินค้า




ของคุณ
|
|
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
|
|
โปรเซสเซอร์
|
โปรเซสเซอร์ Intel Xeon Scalable เจนเนอเรชั่น 3 สูงสุดสองตัวพร้อมด้วยคอร์สูงสุด 40 คอร์ต่อโปรเซสเซอร์หนึ่งตัว
|
|
หน่วยความจำ |
• 32 สล็อต DDR4 DIMM สนับสนุน RDIMM สูงสุด 2 TB หรือ LRDIMM สูงสุด 8 TB ความเร็วสูงสุด 3200 MT/s •สูงสุด 16 Intel Persistent Memory 200
สล็อต Series (bps) สูงสุด 8 TB •สนับสนุน Registered ECC DDR4 DIMM เท่านั้น |
|
ตัวควบคุมที่เก็บข้อมูล |
•คอนโทรลเลอร์ภายใน : PERC H745, HBA355I S150, H345, H755, H755N • Boot Optimized Storage Subsystem เจ้านาย -S2): HW RAID 2 x M.2
SSD 240 GB หรือ 480 GB • Boot Optimized Storage Subsystem (HBBO-S1) HW RAID 2 x M.2 SSD 240 GB หรือ 480 GB • External PERC (RAID ): PERC H840, HBA355E |
|
ช่องใส่ไดรฟ์ |
ช่องด้านหน้า : สูงสุด• 12 x 3.5 นิ้ว SAS/SATA (HDD) สูงสุด 192 TB •สูงสุด 2.5 x 8 นิ้ว NVMe (SSD) สูงสุด 122.88 TB
สูงสุด• 16 SAS/NVMe (HDD) สูงสุด 2.5 x 245.76 นิ้ว TB สูงสุด• TB ช่องด้านหลังสูงสุด 368.84 x 2.5 นิ้ว SAS/NVMe (HDD) สูงสุด 24 TB: สูงสุด• 2 SAS/NVMe (HDD) สูงสุด 2.5 x 30.72 นิ้ว TB สูงสุด• 4 SAS/NVMe (HDD) สูงสุด 2.5 x 61.44 นิ้ว TB |
|
แหล่งจ่ายไฟ |
• 800 W Platinum AC/5 240 โหมดผสม• 1100 W โหมผสมไททาเนียม 240
โหมดผสม 240 AC ระดับพลาตินัม• 1400 W โหมดผสม 240 AC ระดับพลาตินัม• 2400 W |
|
ตัวเลือกการทำความเย็น
|
ระบบระบายความร้อนด้วยอากาศ , ระบบระบายความร้อนด้วยของเหลวสำหรับตัวประมวลผลที่
|
|
แฟนคลับ |
•พัดลมมาตรฐาน / พัดลม SLVR ประสิทธิภาพสูง / พัดลมสีทองประสิทธิภาพสูง• พัดลมแบบ Hot Plug สูงสุด 6 ตัว
|
|
ขนาด |
•ความสูง - 86.8 มม . 3.41 (0.13 นิ้ว ) •ความกว้าง - 482 มม . 18.97 (0.13 นิ้ว )
ความลึก• 758.3 มม . 29.85 (0.13 นิ้ว ) - ไม่รวมกรอบ 772.14 มม . (0.13 นิ้ว ) - รวมกรอบ 30.39 นิ้ว |
|
ฟอร์มแฟคเตอร์
|
แร็คเซิร์ฟเวอร์ 2U
|
|
การจัดการเอ็มเบ็ดเด็ด
|
• iDRAC9 •โมดูลบริการ• iDRAC Direct• Quick iDRAC โมดูลไร้สาย SYNC 2
|
|
กรอบจอภาพ
|
กรอบ LCD หรือกรอบจอภาพเสริมเพื่อความปลอดภัย
|
|
ซอฟต์แวร์ OpenManage |
•ปลั๊กอิน OpenManage Enterprise • OpenManage Power Manager
•ปลั๊กอิน OpenManage SupportAssist •ปลั๊กอิน OpenManage Update Manager |
|
ความคล่องตัว
|
เปิดใช้งานมือถือ
|
|
ตัวเลือก GPU
|
อุปกรณ์เร่งความกว้าง 75 W สองเท่า 300 W หรือความกว้างหนึ่งเท่า 150 W สี่ตัวหรือความกว้างเดี่ยว W หกตัว
|
|
พอร์ตด้านหน้า
|
• 1 x iDRAC เชื่อมต่อโดยตรง micro-USB • 1 x USB 2.0 • 1 x VGA
|
|
พอร์ตด้านหลัง
|
• 1 x USB 2.0 • 1 x ซีเรียล ( อุปกรณ์เสริม ) • 1 x USB 3.0 • 2 x RJ-45 • 45 1 x VGA
|
|
พอร์ตภายใน
|
3.0 x USB 1
|
|
PCIe
|
สล็อต PCIe Gen4 สูงสุด 8 สล็อต ( สูงสุด 6 x16) พร้อมการสนับสนุนโมดูลสแน็ป I/O
|










เกี่ยวกับผู้จำหน่าย
ผู้จัดหานี้ได้รับการตรวจสอบโดย BV ตรวจสอบรายงานที่ เว็บไซต์ทางการของ BV ด้วย ID "MIC-ASR2321462" รายการที่ระบุ "" ได้รับการรับรองแล้ว
โปรไฟล์บริษัท
เพศวานท์คือบริษัทตัวแทนขายที่ทำหน้าที่เป็นตัวแทนสำหรับแบรนด์เช่น Dell, HPE บริษัทมุ่งเน้นที่การนำเสนอผลิตภัณฑ์และโซลูชั่นเซิร์ฟเวอร์ประสิทธิภาพสูงที่มีความน่าเชื่อถือสูง ก่อตั้งขึ้นในปี 2019 และมีสำนักงานใหญ่อยู่ที่เมืองเซินเจิ้นโดย Wecent มีทีมผู้เชี่ยวชาญด้านการขายวิศวกรรมที่มีทักษะและประสบการณ์สูงซึ่งทุ่มเทเพื่อสร้างนวัตกรรมอย่างต่อเนื่องและปรับปรุงประสิทธิภาพของผลิตภัณฑ์ความน่าเชื่อถือและบริการหลังการขาย
กลุ่มผลิตภัณฑ์ครอบคลุมหลากหลายด้านรวมถึงเซิร์ฟเวอร์ขององค์กรเซิร์ฟเวอร์คลาวด์คอมพิวเตอร์ประสิทธิภาพสูง (HPC) และเซิร์ฟเวอร์ฐานข้อมูล ผลิตภัณฑ์เหล่านี้มีลักษณะเฉพาะที่มีพลังการประมวลผลสูงมีความจุในการจัดเก็บสูงแบนด์วิดธ์สูงและใช้พลังงานต่ำและสามารถตอบสนองความต้องการของลูกค้าได้อย่างหลากหลาย
เพื่อตอบสนองความต้องการของลูกค้าได้ดียิ่งขึ้นบริษัทผู้ผลิตเซิร์ฟเวอร์ยังนำเสนอโซลูชันต่างๆเช่น Cloud computing ข้อมูลขนาดใหญ่ระบบเสมือนและพื้นที่จัดเก็บ บริษัทมีทีมสนับสนุนด้านเทคนิคที่ทรงพลังและทีมบริการหลังการขายที่สามารถตอบสนองความต้องการของลูกค้าได้ทันทีและให้การสนับสนุนด้านเทคนิคและบริการที่ครอบคลุม
ในฐานะองค์กรที่เป็นเลิศ Wecent มักจะมุ่งเน้นที่ลูกค้าเป็นหลักด้วยนวัตกรรมและนำเสนอผลิตภัณฑ์และบริการที่มีการแข่งขันอยู่เสมอโดยได้รับการยอมรับและอนุมัติอย่างกว้างขวาง ในอนาคตบริษัทจะยังคงพัฒนาการวิจัยและพัฒนาเทคโนโลยีปรับปรุงประสิทธิภาพและความน่าเชื่อถือของผลิตภัณฑ์และขยายตลาดทั้งในประเทศและต่างประเทศอย่างต่อเนื่องเพื่อนำเสนอผลิตภัณฑ์และบริการที่ดีขึ้นสำหรับลูกค้าทั่วโลก
เกี่ยวกับโรงงานของเรา & ข้อมูลเบื้องต้นเกี่ยวกับธุรกิจ
- ที่อยู่
- 223, Yabian Students, Yabian Avenue, Yabian Community, Shajing Street, Baoan District, Shenzhen
- เงื่อนไขการชำระเงิน
- LC, T/T, D/P, PayPal, Western Union, การชำระเงินจำนวนเล็กน้อย, Money Gram
- ข้อกำหนดทางการค้าระหว่างประเทศ (Incoterms)
- CFR, เลขประจำตัวผู้เสียภาษี, DAT, DDP, FCA, EXW, อื่นๆ
- ระยะเวลาการรอ
- ระยะเวลาการรอสูงสุดในฤดูกาล: ภายใน 15 วันทำการ, ระยะเวลาการรอสูงสุดนอกฤดูกาล, ภายใน 15 วันทำการ
- ท่าเรือที่ใกล้ที่สุด
- shenzhen
ศักยภาพการผลิตของเรา & ความเชี่ยวชาญทางเทคนิค
- สินค้าหลัก
- เซิร์ฟเวอร์, เอสเอสดี, ฮาร์ดดิสก์, สวิตช์, สต็อก
ประสบการณ์ในอุตสาหกรรมของเรา & บันทึกธุรกิจระดับโลก
- เริ่มส่งออกเมื่อ
- 2020-07-09
- ตลาดหลัก
- อเมริกาเหนือ, อเมริกาใต้, ยุโรปตะวันออก, เอเชียตะวันออกเฉียงใต้, แอฟริกา, โอเชียเนีย, ตะวันออกกลาง, เอเชียตะวันออก, ยุโรปตะวันตก
คำถามที่พบบ่อย
- ความจุหน่วยความจำสูงสุดคือเท่าไหร่?
- ระบบรองรับความจุสูงสุดถึง 8 เทราไบต์ โดยใช้โมดูลหน่วยความจำ LRDIMM ในช่องใส่โมดูล DDR4 จำนวน 32 ช่อง
- เซิร์ฟเวอร์นี้รองรับโปรเซสเซอร์ได้กี่ตัว?
- รองรับโปรเซสเซอร์ Intel Xeon Scalable รุ่นที่ 3 ได้สูงสุด 2 ตัว
- ความจุในการจัดเก็บข้อมูลสูงสุดคือเท่าไหร่?
- ความจุในการจัดเก็บข้อมูลสูงสุดคือ 368.84 เทราไบต์ โดยมีช่องใส่ฮาร์ดไดรฟ์ขนาด 2.5 นิ้ว จำนวน 24 ช่อง
- ระยะเวลาในการจัดส่งสินค้าคือเท่าไหร่?
- ระยะเวลาในการจัดส่งสินค้าคือภายใน 15 วันทำการ ทั้งในช่วงฤดูที่มีความต้องการสูงและช่วงนอกฤดู
- รองรับการเร่งความเร็วด้วย GPU หรือไม่?
- ใช่ รองรับการ์ดเร่งความเร็ว (accelerator) แบบ double-width ขนาด 300W ได้สูงสุด 2 ตัว หรือแบบ single-width ขนาด 75W ได้สูงสุด 6 ตัว
- มีเครื่องมือจัดการอะไรบ้างที่รวมอยู่ด้วย?
- มี iDRAC9, OpenManage Enterprise, Power Manager และปลั๊กอิน SupportAssist
- ยอมรับเงื่อนไขการชำระเงินแบบใดบ้าง?
- ยอมรับเงื่อนไขการชำระเงิน ได้แก่ LC, T/T, D/P, PayPal, Western Union และ Money Gram
ติดต่อผู้จำหน่ายรายนี้
คนที่เคยเห็นสิ่งนี้ก็เคยเห็นเช่นกัน
กลุ่มผลิตภัณฑ์
หาสินค้าที่ใกล้เคียงตามหมวดหมู่
- หน้าแรกของซัพพลายเออร์
- สินค้า
- เซิร์ฟเวอร์
- ราคาร้อน Dl EMC R740 R750 R760 R740xd R750xs 2u เซิร์ฟเวอร์แร็ค
การค้นหาที่มาแรง
- กล่องแบตเตอรี่โรงงาน
- พัดลมเคส
- แบตเตอรี่วิทยุโรงงาน
- ลำโพงแบตเตอรี่โรงงาน
- แบตเตอรี่คอมพิวเตอร์พกพาโรงงาน
- เซิร์ฟเวอร์หน่วยความจำ
- DL360 Gen10 ซื้อจำนวนมาก