เซิร์ฟเวอร์ Cloud
  • แนะนำสำหรับคุณ
  • คิดระบบ SR635 V3 ตู้เก็บข้อมูลเซิร์ฟเวอร์ คืออะไร
  • เซิร์ฟเวอร์ GPU Dell PowerEdge R760 2U สำหรับการอนุมาน AI ทำงานอย่างไร
  • วิธีใช้ เซิร์ฟเวอร์สมัยใหม่สำหรับไอทีที่เข้มข้นและการจำลองเสมือน เซิร์ฟเวอร์แบบติดตั้งในตู้ SR635 V3

2U เซิร์ฟเวอร์แบบติดตั้งบนแร็ก ซ็อกเก็ตเดียว สำหรับศูนย์ข้อมูล PowerEdge R5715 คืออะไร

เกี่ยวกับรายการนี้
รายละเอียด
โปรไฟล์บริษัท

ราคา

การแยกประเภท

  • แอปพลิเคชัน ระดับองค์กร
  • ระบบคำสั่ง AVX
  • จำนวน CPU สูงสุด 1
  • จำนวนเส้นใยของ CPU 8
  • ประเภทของเซิร์ฟเวอร์ 2U
  • ความจุพื้นที่เก็บข้อมูล 500-1000GB
  • การสนับสนุนความจำในการเก็บข้อมูล มากกว่า 1TB
  • สถาปัตยกรรมระบบ เซิร์ฟเวอร์ X86
  • รูปแบบการออกแบบ 2U
  • อินเตอร์เฟซการจัดการ iDRAC
  • การเชื่อมต่อเครือข่าย 10GbE
  • ระบบปฏิบัติการ VMware
  • Power Supply PSU ที่ซ้ำซ้อน
  • ประเภทของซีพียู Intel Xeon
  • ความจุ RAM 128GB -> 128GB
  • ประเภทการเก็บข้อมูล ฮาร์ดดิสก์
  • หน่วยความจำสูงสุด สูงสุดถึง 8tb ddr5 rdimm, 32 ช่อง dimm
  • การจัดเก็บสูงสุด รองรับ edsff 2457.6tb, nvme ถึง gen5
  • รองรับ GPU สูงสุดถึง 6×75w fhhl หรือ 2×450w dwfl
  • คอนโทรลเลอร์ RAID เปอร์เซ็นต์ h965i / h975i / h365i, boss-n1 บูตที่ปรับให้เหมาะสม
  • เครือข่าย พอร์ตคู่ 10gb
  • เปิด / ปิด แหล่งจ่ายไฟที่ซ้ำซ้อน
  • ขนาด 802.4 × 482 × 86.8 มม
  • แฟนคลับ ถึง 6 พัดลมที่สามารถเชื่อมต่อได้ขณะทำงาน, การระบายความร้อนด้วยอากาศ
  • ตัวเลือกเครือข่าย การ์ด nic ocp 3.0
  • การจัดการ iDRAC
  • น้ำหนัก 26.41 กก
  • USB USB 2.0 3.0
  • การแสดงผล 1 x VGA
  • แพคเพจการขนส่ง พร้อมใช้งาน
  • ข้อมูลจำเพาะ 86.8 มิลลิเมตร * 482 มิลลิเมตร
  • เครื่องหมายการค้า เดลล์
  • ที่มา จีน

คำอธิบายสินค้า

PowerEdge R770 De ll PowerEdge R770 ขับเคลื่อนโดยโ 6 ปรเซสเซอร์ Intel Xeon 2.0, หน่วยความจำ DDR5 , NVMe หัวหน้า , Energy Star Compliant การระบายความร้อนขั้นสูงสำหรับสภาพแวดล้อมแบบคลาวด์ เหมาะสำหรับ : •ระบบเสมือนจริง •กำลังนำเข้า Artificial Intelligence ...

เรียนรู้เพิ่มเติม

เซิร์ฟเวอร์ Cloud การเปรียบเทียบ
ข้อมูลธุรกรรม
ราคา / บางส่วน / บางส่วน / บางส่วน / บางส่วน / บางส่วน
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 บางส่วน 1 บางส่วน 1 บางส่วน 1 บางส่วน 1 บางส่วน
เงื่อนไขการชำระเงิน LC, T/T, D/P, PayPal, Western Union, การชำระเงินจำนวนเล็กน้อย LC, T/T, D/P, PayPal, Western Union, การชำระเงินจำนวนเล็กน้อย LC, T/T, D/P, PayPal, Western Union, การชำระเงินจำนวนเล็กน้อย LC, T/T, D/P, PayPal, Western Union, การชำระเงินจำนวนเล็กน้อย LC, T/T, D/P, PayPal, Western Union, การชำระเงินจำนวนเล็กน้อย
ควบคุมคุณภาพ
การรับรองของระบบการจัดการ - - - - -
ศักยภาพด้านการค้า
ตลาดส่งออก ภายในประเทศ ภายในประเทศ ภายในประเทศ ภายในประเทศ อเมริกาเหนือ, อเมริกาใต้, ยุโรปตะวันออก, เอเชียตะวันออกเฉียงใต้, แอฟริกา, โอเชียเนีย, ตะวันออกกลาง, เอเชียตะวันออก, ยุโรปตะวันตก
รายได้จากการส่งออกประจำปี - - - - -
รูปแบบธุรกิจ - - - - ODM
ระยะเวลาการรอ ระยะเวลาการรอสูงสุดในฤดูกาล: ภายใน 15 วันทำการ
ระยะเวลาการรอสูงสุดนอกฤดูกาล: ภายใน 15 วันทำการ
ระยะเวลาการรอสูงสุดในฤดูกาล: ภายใน 15 วันทำการ
ระยะเวลาการรอสูงสุดนอกฤดูกาล: ภายใน 15 วันทำการ
ระยะเวลาการรอสูงสุดในฤดูกาล: ภายใน 15 วันทำการ
ระยะเวลาการรอสูงสุดนอกฤดูกาล: ภายใน 15 วันทำการ
ระยะเวลาการรอสูงสุดในฤดูกาล: ภายใน 15 วันทำการ
ระยะเวลาการรอสูงสุดนอกฤดูกาล: ภายใน 15 วันทำการ
ระยะเวลาการรอสูงสุดในฤดูกาล: ภายใน 15 วันทำการ
ระยะเวลาการรอสูงสุดนอกฤดูกาล: ภายใน 15 วันทำการ
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
ข้อมูลจำเพาะ
แอปพลิเคชัน: ระดับองค์กร;
ระบบคำสั่ง: AVX;
จำนวน CPU สูงสุด: 1;
จำนวนเส้นใยของ CPU: 8;
ประเภทของเซิร์ฟเวอร์: 2U;
ความจุพื้นที่เก็บข้อมูล: 500-1000GB;
การสนับสนุนความจำในการเก็บข้อมูล: มากกว่า 1TB;
สถาปัตยกรรมระบบ: เซิร์ฟเวอร์ X86;
รูปแบบการออกแบบ: 2U;
อินเตอร์เฟซการจัดการ: iDRAC;
การเชื่อมต่อเครือข่าย: 10GbE;
ระบบปฏิบัติการ: VMware;
Power Supply: PSU ที่ซ้ำซ้อน;
ประเภทของซีพียู: Intel Xeon;
ความจุ RAM: 128GB -> 128GB;
ประเภทการเก็บข้อมูล: ฮาร์ดดิสก์;
หน่วยความจำสูงสุด: สูงสุดถึง 8tb ddr5 rdimm, 32 ช่อง dimm;
การจัดเก็บสูงสุด: รองรับ edsff 2457.6tb, nvme ถึง gen5;
รองรับ GPU: สูงสุดถึง 6×75w fhhl หรือ 2×450w dwfl;
คอนโทรลเลอร์ RAID: เปอร์เซ็นต์ h965i / h975i / h365i, boss-n1 บูตที่ปรับให้เหมาะสม;
เครือข่าย: พอร์ตคู่ 10gb;
เปิด / ปิด: แหล่งจ่ายไฟที่ซ้ำซ้อน;
ขนาด: 802.4 × 482 × 86.8 มม;
แฟนคลับ: ถึง 6 พัดลมที่สามารถเชื่อมต่อได้ขณะทำงาน, การระบายความร้อนด้วยอากาศ;
ตัวเลือกเครือข่าย: การ์ด nic ocp 3.0;
การจัดการ: iDRAC;
น้ำหนัก: 26.41 กก;
USB: USB 2.0 3.0;
การแสดงผล: 1 x VGA;
แอปพลิเคชัน: ระดับองค์กร;
ระบบคำสั่ง: CISC;
จำนวน CPU สูงสุด: 2;
จำนวนเส้นใยของ CPU: ขึ้นอยู่กับรุ่นของซีพียู;
ประเภทของเซิร์ฟเวอร์: 5u;
ความจุพื้นที่เก็บข้อมูล: มากกว่า 1TB;
การสนับสนุนความจำในการเก็บข้อมูล: มากกว่า 1TB;
สถาปัตยกรรมระบบ: เซิร์ฟเวอร์ X86;
รูปแบบการออกแบบ: 5u;
การเชื่อมต่อเครือข่าย: 10GbE;
ระบบปฏิบัติการ: Windows Server;
Power Supply: PSU ที่ซ้ำซ้อน;
ประเภทของซีพียู: Intel Xeon;
ความจุ RAM: ขึ้นอยู่กับการตั้งค่า;
ประเภทการเก็บข้อมูล: การจัดเก็บ Hybrid (การผสมระหว่าง HDDs และ SSDs);
แอปพลิเคชัน: ระดับองค์กร;
ระบบคำสั่ง: CISC;
จำนวน CPU สูงสุด: 2;
จำนวนเส้นใยของ CPU: ขึ้นอยู่กับรุ่นของซีพียู;
ประเภทของเซิร์ฟเวอร์: 1U;
ความจุพื้นที่เก็บข้อมูล: มากกว่า 1TB;
การสนับสนุนความจำในการเก็บข้อมูล: มากกว่า 1TB;
สถาปัตยกรรมระบบ: เซิร์ฟเวอร์ X86;
รูปแบบการออกแบบ: 1U;
อินเตอร์เฟซการจัดการ: IPMI;
การเชื่อมต่อเครือข่าย: 1GbE;
ระบบปฏิบัติการ: Windows Server;
Power Supply: PSU ที่ซ้ำซ้อน;
ประเภทของซีพียู: Intel Xeon;
ความจุ RAM: ขึ้นอยู่กับการตั้งค่า;
ประเภทการเก็บข้อมูล: การจัดเก็บ Hybrid (การผสมระหว่าง HDDs และ SSDs);
แอปพลิเคชัน: ระดับองค์กร;
ระบบคำสั่ง: CISC;
จำนวน CPU สูงสุด: 2;
จำนวนเส้นใยของ CPU: ขึ้นอยู่กับรุ่นของซีพียู;
ประเภทของเซิร์ฟเวอร์: 10u;
ความจุพื้นที่เก็บข้อมูล: มากกว่า 1TB;
การสนับสนุนความจำในการเก็บข้อมูล: มากกว่า 1TB;
สถาปัตยกรรมระบบ: เซิร์ฟเวอร์ X86;
รูปแบบการออกแบบ: 10u;
การเชื่อมต่อเครือข่าย: 10GbE;
ระบบปฏิบัติการ: Windows Server;
Power Supply: PSU ที่ซ้ำซ้อน;
ประเภทของซีพียู: Intel Xeon;
ความจุ RAM: ขึ้นอยู่กับการตั้งค่า;
ประเภทการเก็บข้อมูล: การจัดเก็บ Hybrid (การผสมระหว่าง HDDs และ SSDs);
แอปพลิเคชัน: ระดับองค์กร;
ระบบคำสั่ง: CISC;
จำนวน CPU สูงสุด: 1;
จำนวนเส้นใยของ CPU: 48;
ประเภทของเซิร์ฟเวอร์: 1U;
ความจุพื้นที่เก็บข้อมูล: 1TB;
การสนับสนุนความจำในการเก็บข้อมูล: 8GB;
สถาปัตยกรรมระบบ: เซิร์ฟเวอร์ X86;
รูปแบบการออกแบบ: 1U;
อินเตอร์เฟซการจัดการ: iDRAC;
การเชื่อมต่อเครือข่าย: 10GbE;
ระบบปฏิบัติการ: Windows Server;
Power Supply: PSU ที่ซ้ำซ้อน;
ประเภทของซีพียู: AMD EPYC;
ความจุ RAM: 8GB;
ประเภทการเก็บข้อมูล: ฮาร์ดดิสก์;
CPU: AMD epyc7402p;
RAM: 8GB;
การจัดเก็บ: 1TB;
รูปแบบฟอร์ม: แร็คเซิร์ฟเวอร์ 1U;
แหล่งจ่ายไฟ: 550W;
ชื่อซัพพลายเออร์

Beijing Shengshi Huanyu International Trade Co., Ltd.

สมาชิกไดมอนด์ ซัพพลายเออร์ที่ผ่านการตรวจสอบแล้ว

Beijing Tianlai Lingyue Technology Co., Ltd.

สมาชิกไดมอนด์ ซัพพลายเออร์ที่ผ่านการตรวจสอบแล้ว

Beijing Tianlai Lingyue Technology Co., Ltd.

สมาชิกไดมอนด์ ซัพพลายเออร์ที่ผ่านการตรวจสอบแล้ว

Beijing Tianlai Lingyue Technology Co., Ltd.

สมาชิกไดมอนด์ ซัพพลายเออร์ที่ผ่านการตรวจสอบแล้ว

Beijing Jiuyun Technology Co., Ltd

สมาชิกระดับโกลด์ ซัพพลายเออร์ที่ผ่านการตรวจสอบแล้ว