เซิร์ฟเวอร์ Cloud
  • แนะนำสำหรับคุณ
  • เซิร์ฟเวอร์ติดตั้งในตู้ Dell PowerEdge R650 1U เซิร์ฟเวอร์ระดับองค์กร Intel Xeon Scalable คืออะไร
  • เซิร์ฟเวอร์แบบติดตั้งบนแร็ก Cloud Computing Xfusion 1288h V7 1u คืออะไร
  • FusionServer 5288 V6 เซิร์ฟเวอร์องค์กร Intel Xeon คืออะไร

เดลล์ พาวเวอร์เอจ R6715 เซิร์ฟเวอร์ฐานข้อมูลแบบแร็คที่มี 3TB DDR5 การสนับสนุนหน่วยความจำ คืออะไร

เกี่ยวกับรายการนี้
รายละเอียด
โปรไฟล์บริษัท

ราคา

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ อ้างอิงราคา FOB

1 บางส่วน / บางส่วน

การแยกประเภท

  • แอปพลิเคชัน ระดับองค์กร
  • ระบบคำสั่ง AVX
  • จำนวน CPU สูงสุด 1
  • จำนวนเส้นใยของ CPU 8
  • ประเภทของเซิร์ฟเวอร์ 1U
  • ความจุพื้นที่เก็บข้อมูล 500-1000GB
  • การสนับสนุนความจำในการเก็บข้อมูล มากกว่า 1TB
  • สถาปัตยกรรมระบบ เซิร์ฟเวอร์ X86
  • รูปแบบการออกแบบ 1U
  • อินเตอร์เฟซการจัดการ iDRAC
  • การเชื่อมต่อเครือข่าย 1GbE
  • ระบบปฏิบัติการ VMware
  • Power Supply PSU ที่ซ้ำซ้อน
  • ประเภทของซีพียู Intel Xeon
  • ความจุ RAM 128GB -> 128GB
  • ประเภทการเก็บข้อมูล ฮาร์ดดิสก์
  • หน่วยความจำสูงสุด สูงสุดถึง 8tb ddr5 rdimm, 32 ช่อง dimm
  • การจัดเก็บสูงสุด รองรับ edsff 2457.6tb, nvme ถึง gen5
  • รองรับ GPU สูงสุดถึง 6×75w fhhl หรือ 2×450w dwfl
  • คอนโทรลเลอร์ RAID เปอร์เซ็นต์ h965i / h975i / h365i, boss-n1 บูตที่ปรับให้เหมาะสม
  • เครือข่าย พอร์ตคู่ 10gb
  • เปิด / ปิด แหล่งจ่ายไฟที่ซ้ำซ้อน
  • ขนาด 802.4 × 482 × 86.8 มม
  • แฟนคลับ ถึง 6 พัดลมที่สามารถเชื่อมต่อได้ขณะทำงาน, การระบายความร้อนด้วยอากาศ
  • ตัวเลือกเครือข่าย การ์ด nic ocp 3.0
  • การจัดการ iDRAC
  • น้ำหนัก 26.41 กก
  • USB USB 2.0 3.0
  • การแสดงผล 1 x VGA
  • แพคเพจการขนส่ง พร้อมใช้งาน
  • ข้อมูลจำเพาะ 86.8 มิลลิเมตร * 482 มิลลิเมตร
  • เครื่องหมายการค้า เดลล์
  • ที่มา จีน

คำอธิบายสินค้า

PowerEdge R770 De ll PowerEdge R770 ขับเคลื่อนโดยโ 6 ปรเซสเซอร์ Intel Xeon 2.0, หน่วยความจำ DDR5 , NVMe หัวหน้า , Energy Star Compliant การระบายความร้อนขั้นสูงสำหรับสภาพแวดล้อมแบบคลาวด์ เหมาะสำหรับ : •ระบบเสมือนจริง •กำลังนำเข้า Artificial Intelligence ...

เรียนรู้เพิ่มเติม

เซิร์ฟเวอร์ Cloud การเปรียบเทียบ
ข้อมูลธุรกรรม
ราคา / บางส่วน / บางส่วน / ได้อย่างลงตัว / ได้อย่างลงตัว / บางส่วน
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 บางส่วน 1 บางส่วน 1 ได้อย่างลงตัว 1 ได้อย่างลงตัว 1 บางส่วน
เงื่อนไขการชำระเงิน LC, T/T, D/P, PayPal, Western Union, การชำระเงินจำนวนเล็กน้อย T/T, D/P, PayPal LC, T/T, PayPal, Western Union, การชำระเงินจำนวนเล็กน้อย LC, T/T, PayPal, Western Union, การชำระเงินจำนวนเล็กน้อย T/T, D/P, PayPal
ควบคุมคุณภาพ
การรับรองของระบบการจัดการ - - - - -
ศักยภาพด้านการค้า
ตลาดส่งออก ภายในประเทศ ภายในประเทศ อเมริกาเหนือ, อเมริกาใต้, ยุโรปตะวันออก, เอเชียตะวันออกเฉียงใต้, แอฟริกา, โอเชียเนีย, ตะวันออกกลาง, เอเชียตะวันออก, ยุโรปตะวันตก อเมริกาเหนือ, อเมริกาใต้, ยุโรปตะวันออก, เอเชียตะวันออกเฉียงใต้, แอฟริกา, โอเชียเนีย, ตะวันออกกลาง, เอเชียตะวันออก, ยุโรปตะวันตก ภายในประเทศ
รายได้จากการส่งออกประจำปี - - - - -
รูปแบบธุรกิจ - - - - -
ระยะเวลาการรอ ระยะเวลาการรอสูงสุดในฤดูกาล: ภายใน 15 วันทำการ
ระยะเวลาการรอสูงสุดนอกฤดูกาล: ภายใน 15 วันทำการ
ระยะเวลาการรอสูงสุดในฤดูกาล: ภายใน 15 วันทำการ
ระยะเวลาการรอสูงสุดนอกฤดูกาล: ภายใน 15 วันทำการ
ระยะเวลาการรอสูงสุดในฤดูกาล: ภายใน 15 วันทำการ
ระยะเวลาการรอสูงสุดนอกฤดูกาล: ภายใน 15 วันทำการ
ระยะเวลาการรอสูงสุดในฤดูกาล: ภายใน 15 วันทำการ
ระยะเวลาการรอสูงสุดนอกฤดูกาล: ภายใน 15 วันทำการ
ระยะเวลาการรอสูงสุดในฤดูกาล: ภายใน 15 วันทำการ
ระยะเวลาการรอสูงสุดนอกฤดูกาล: ภายใน 15 วันทำการ
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
ข้อมูลจำเพาะ
แอปพลิเคชัน: ระดับองค์กร;
ระบบคำสั่ง: AVX;
จำนวน CPU สูงสุด: 1;
จำนวนเส้นใยของ CPU: 8;
ประเภทของเซิร์ฟเวอร์: 1U;
ความจุพื้นที่เก็บข้อมูล: 500-1000GB;
การสนับสนุนความจำในการเก็บข้อมูล: มากกว่า 1TB;
สถาปัตยกรรมระบบ: เซิร์ฟเวอร์ X86;
รูปแบบการออกแบบ: 1U;
อินเตอร์เฟซการจัดการ: iDRAC;
การเชื่อมต่อเครือข่าย: 1GbE;
ระบบปฏิบัติการ: VMware;
Power Supply: PSU ที่ซ้ำซ้อน;
ประเภทของซีพียู: Intel Xeon;
ความจุ RAM: 128GB -> 128GB;
ประเภทการเก็บข้อมูล: ฮาร์ดดิสก์;
หน่วยความจำสูงสุด: สูงสุดถึง 8tb ddr5 rdimm, 32 ช่อง dimm;
การจัดเก็บสูงสุด: รองรับ edsff 2457.6tb, nvme ถึง gen5;
รองรับ GPU: สูงสุดถึง 6×75w fhhl หรือ 2×450w dwfl;
คอนโทรลเลอร์ RAID: เปอร์เซ็นต์ h965i / h975i / h365i, boss-n1 บูตที่ปรับให้เหมาะสม;
เครือข่าย: พอร์ตคู่ 10gb;
เปิด / ปิด: แหล่งจ่ายไฟที่ซ้ำซ้อน;
ขนาด: 802.4 × 482 × 86.8 มม;
แฟนคลับ: ถึง 6 พัดลมที่สามารถเชื่อมต่อได้ขณะทำงาน, การระบายความร้อนด้วยอากาศ;
ตัวเลือกเครือข่าย: การ์ด nic ocp 3.0;
การจัดการ: iDRAC;
น้ำหนัก: 26.41 กก;
USB: USB 2.0 3.0;
การแสดงผล: 1 x VGA;
แอปพลิเคชัน: ระดับแผนก;
ระบบคำสั่ง: CISC;
จำนวน CPU สูงสุด: 4;
ประเภทของเซิร์ฟเวอร์: 2U;
ความจุพื้นที่เก็บข้อมูล: มากกว่า 1TB;
การสนับสนุนความจำในการเก็บข้อมูล: มากกว่า 1TB;
สถาปัตยกรรมระบบ: เซิร์ฟเวอร์ X86;
รูปแบบการออกแบบ: 2U;
อินเตอร์เฟซการจัดการ: ไอบีเอ็มซี;
การเชื่อมต่อเครือข่าย: 1GbE;
ระบบปฏิบัติการ: Windows Server;
Power Supply: PSU ที่ซ้ำซ้อน;
ประเภทของซีพียู: Intel Xeon;
ความจุ RAM: 64GB;
ประเภทการเก็บข้อมูล: การจัดเก็บ Hybrid (การผสมระหว่าง HDDs และ SSDs);
โปรเซสเซอร์: รองรับ 4 2nd การสร้าง ซีพียู อินเทล เซออน;
สล็อตหน่วยความจำ: 48 ddr4 ช่องหน่วยความจำ รองรับสูงสุดถึง 2933 mt/s;
การจัดเก็บแบบโลคัล: รองรับได้สูงสุด 24 SSD NVMe ที่ติดตั้งด้านหน้า;
เครือข่าย: รองรับ 2 พอร์ตและ 2 10ge พอร์ต;
การขยาย PCIe: รองรับ RAID 0/1/5/6/10/50/60 และโหมดอื่น ๆ;
ขนาด ( สูง x กว้าง x ลึก ): 86.1mm (ความสูง) × 447mm (ความกว้าง) × 748mm (ความลึก);
แอปพลิเคชัน: ระดับองค์กร;
ระบบคำสั่ง: RISC;
จำนวน CPU สูงสุด: 2;
จำนวนเส้นใยของ CPU: 16;
ประเภทของเซิร์ฟเวอร์: 2U;
ความจุพื้นที่เก็บข้อมูล: มากกว่า 1TB;
การสนับสนุนความจำในการเก็บข้อมูล: มากกว่า 1TB;
สถาปัตยกรรมระบบ: เซิร์ฟเวอร์ X86;
รูปแบบการออกแบบ: 2U;
อินเตอร์เฟซการจัดการ: iDRAC;
การเชื่อมต่อเครือข่าย: 10GbE;
ระบบปฏิบัติการ: Windows Server;
Power Supply: PSU ที่ซ้ำซ้อน;
ประเภทของซีพียู: Intel Xeon;
ความจุ RAM: 32GB;
ประเภทการเก็บข้อมูล: SATA;
CPU: 4210;
คอร์ CPU: 8c;
ความถี่ CPU: 2.20 GHz;
การรับประกัน: รับประกัน 1 ปี;
แอปพลิเคชัน: ระดับองค์กร;
ระบบคำสั่ง: RISC;
จำนวน CPU สูงสุด: 2;
จำนวนเส้นใยของ CPU: 16;
ประเภทของเซิร์ฟเวอร์: 2U;
ความจุพื้นที่เก็บข้อมูล: มากกว่า 1TB;
การสนับสนุนความจำในการเก็บข้อมูล: มากกว่า 1TB;
สถาปัตยกรรมระบบ: เซิร์ฟเวอร์ X86;
รูปแบบการออกแบบ: 2U;
อินเตอร์เฟซการจัดการ: iDRAC;
การเชื่อมต่อเครือข่าย: 10GbE;
ระบบปฏิบัติการ: Windows Server;
Power Supply: PSU ที่ซ้ำซ้อน;
ประเภทของซีพียู: Intel Xeon;
ความจุ RAM: 32GB;
ประเภทการเก็บข้อมูล: SATA;
CPU: 4210;
คอร์ CPU: 8c;
ความถี่ CPU: 2.20 GHz;
การรับประกัน: รับประกัน 1 ปี;
แอปพลิเคชัน: ระดับแผนก;
ระบบคำสั่ง: CISC;
จำนวน CPU สูงสุด: 4;
ประเภทของเซิร์ฟเวอร์: 2U;
ความจุพื้นที่เก็บข้อมูล: มากกว่า 1TB;
การสนับสนุนความจำในการเก็บข้อมูล: มากกว่า 1TB;
สถาปัตยกรรมระบบ: เซิร์ฟเวอร์ X86;
รูปแบบการออกแบบ: 2U;
อินเตอร์เฟซการจัดการ: ไอบีเอ็มซี;
การเชื่อมต่อเครือข่าย: 1GbE;
ระบบปฏิบัติการ: Windows Server;
Power Supply: PSU ที่ซ้ำซ้อน;
ประเภทของซีพียู: Intel Xeon;
ความจุ RAM: 64GB;
ประเภทการเก็บข้อมูล: การจัดเก็บ Hybrid (การผสมระหว่าง HDDs และ SSDs);
โปรเซสเซอร์: สองหรือสี่ 3rd เจน อินเทล เซออน ซีพียู ทีดีพี สูงสุดถึง 250 วัตต์;
สล็อตหน่วยความจำ: 48 ddr4 ช่องหน่วยความจำ, สูงสุด 3, 200 mt/s;
การจัดเก็บแบบโลคัล: รองรับ 24 x 2.5-inch ไดรฟ์ sas/sata ด้านหน้า;
เครือข่าย: รองรับสอง ge, สอง 10ge, สอง 25ge, หรือสอง 100ge พอร์ต;
การสนับสนุน RAID: รองรับ RAID 0, 1, 10, 5, 50, 6, หรือ 60;
ขนาด ( สูง x กว้าง x ลึก ): 86.1 มม . x 447 มม . x 790 มม;
การขยาย PCIe: ให้จำนวนสูงสุดถึง 11 ช่อง 3.0;
พัดลม: โมดูลพัดลมที่สามารถเปลี่ยนได้โดยไม่ต้องปิดเครื่องจำนวนหกตัวใน n+1 ความซ้ำซ้อน;
อุณหภูมิในการทำงาน: 5°c ถึง 45°c (41°f ถึง 113°f);
ชื่อซัพพลายเออร์

Beijing Shengshi Huanyu International Trade Co., Ltd.

สมาชิกไดมอนด์ ซัพพลายเออร์ที่ผ่านการตรวจสอบแล้ว

Shenyang Baida Zhicheng Technology Co., Ltd.

สมาชิกไดมอนด์ ซัพพลายเออร์ที่ผ่านการตรวจสอบแล้ว

Yiwu Ruicheng Co., Ltd

สมาชิกระดับโกลด์ ซัพพลายเออร์ที่ผ่านการตรวจสอบแล้ว

Yiwu Ruicheng Co., Ltd

สมาชิกระดับโกลด์ ซัพพลายเออร์ที่ผ่านการตรวจสอบแล้ว

Shenyang Baida Zhicheng Technology Co., Ltd.

สมาชิกไดมอนด์ ซัพพลายเออร์ที่ผ่านการตรวจสอบแล้ว