แร็ค Dell Precision 7960 Workstation ที่ติดตั้งบนแร็คเวิร์คสเตชันที่ใช้ในแร็คดาต้าเซ็นเตอร์ Dell R7960
  • แนะนำสำหรับคุณ
  • วิธีใช้ ดีอีแอลแอล พรีซิชัน 7960 ทาวเวอร์ แชสซี เวิร์กสเตชัน
  • เดลล์ โปร พรีซิชัน 9 T2 แบร์โบน ทาวเวอร์ เวิร์กสเตชัน คืออะไร
  • เดลล์ พรีซิชัน T5860 คอมพิวเตอร์เซิร์ฟเวอร์ทาวเวอร์ธุรกิจที่ทรงพลังและเสถียร คืออะไร

เดลล์ R7960 พรีซิชัน แร็ค เวิร์กสเตชัน สำหรับการคอมพิวเตอร์ด้วย GPU คืออะไร

เกี่ยวกับรายการนี้
รายละเอียด
โปรไฟล์บริษัท

ราคา

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ อ้างอิงราคา FOB

1 บางส่วน / บางส่วน

การแยกประเภท

  • แอปพลิเคชัน การเรนเดอร์, การคอมพิวเตอร์ปัญญาประดิษฐ์, การจำลองเสมือน, วิดีโอ
  • ระบบคำสั่ง อินเทล x86 64
  • จำนวน CPU สูงสุด 2
  • จำนวนเส้นใยของ CPU สูงสุด 128 เธรด
  • แพลตฟอร์ม แร็คแพลตฟอร์ม
  • ประเภทของเซิร์ฟเวอร์ ไม่ใช่เซิร์ฟเวอร์ (เวิร์กสเตชัน)
  • ความจุพื้นที่เก็บข้อมูล สูงสุด 128tb
  • การสนับสนุนความจุหน่วยความจำ ถึง 8tb ddr5
  • สถาปัตยกรรมระบบ 64 บิต
  • ประเภทเครื่องทำงาน แร็คเมาท์เวิร์กสเตชัน
  • แบรนด์ เดลล์
  • ช่องขยาย 7 × ช่อง pcie 4.0 /5.0
  • การ์ดจอ สนับสนุนการ์ดจอคู่ nvidia / amd
  • ระบบปฏิบัติการ วินโดส์ 11 โปรสำหรับสถานีงาน, อูบุนตู ลินุกซ์
  • ประเภทของซีพียู Intel Xeon
  • ความจุ RAM ถึง 8tb ddr5 ecc
  • ประเภทการเก็บข้อมูล ซาส / ซาต้า / เอ็นวีเอ็มอี เอสเอสดี และ เอชดีดี
  • ประเภท แร็คเมาท์เวิร์กสเตชัน
  • ขนาด 86.8 × 482 × 772.13 มม
  • น้ำหนัก 20.98to29.64 กิโลกรัม
  • สภาพของผลิตภัณฑ์ ใหม่เอี่ยม
  • ช่องใส่ HDD สูงสุดถึง 8 × m.2 ช่อง nvme
  • แพคเพจการขนส่ง บรรจุภัณฑ์เดิม
  • ข้อมูลจำเพาะ ความแม่นยำ 7960 แร็ค, 2u แร็คเมาท์เวิร์กสเตชัน
  • เครื่องหมายการค้า ดีล
  • ที่มา จีน

คำอธิบายสินค้า

PowerEdge R770 De ll PowerEdge R770 ขับเคลื่อนโดยโ 6 ปรเซสเซอร์ Intel Xeon 2.0, หน่วยความจำ DDR5 , NVMe หัวหน้า , Energy Star Compliant การระบายความร้อนขั้นสูงสำหรับสภาพแวดล้อมแบบคลาวด์ เหมาะสำหรับ : •ระบบเสมือนจริง •กำลังนำเข้า Artificial Intelligence ...

เรียนรู้เพิ่มเติม

แร็ค Dell Precision 7960 Workstation ที่ติดตั้งบนแร็คเวิร์คสเตชันที่ใช้ในแร็คดาต้าเซ็นเตอร์ Dell R7960 การเปรียบเทียบ
ข้อมูลธุรกรรม
ราคา / บางส่วน / บางส่วน / บางส่วน / บางส่วน / บางส่วน
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 บางส่วน 1 บางส่วน 1 บางส่วน 1 บางส่วน 1 บางส่วน
เงื่อนไขการชำระเงิน LC, T/T, D/P, PayPal, Western Union, การชำระเงินจำนวนเล็กน้อย LC, T/T, D/P, PayPal, Western Union, การชำระเงินจำนวนเล็กน้อย, Money Gram LC, T/T, D/P, PayPal, Western Union, การชำระเงินจำนวนเล็กน้อย, Money Gram, cash LC, T/T, D/P, PayPal, Western Union, การชำระเงินจำนวนเล็กน้อย, Money Gram LC, T/T, D/P, PayPal, Western Union, การชำระเงินจำนวนเล็กน้อย, Money Gram, cash
ควบคุมคุณภาพ
การรับรองของระบบการจัดการ - - - - -
ศักยภาพด้านการค้า
ตลาดส่งออก ภายในประเทศ อเมริกาเหนือ, อเมริกาใต้, ยุโรปตะวันออก, เอเชียตะวันออกเฉียงใต้, แอฟริกา, โอเชียเนีย, ตะวันออกกลาง, เอเชียตะวันออก, ยุโรปตะวันตก อเมริกาเหนือ, อเมริกาใต้, ยุโรปตะวันออก, เอเชียตะวันออกเฉียงใต้, แอฟริกา, โอเชียเนีย, ตะวันออกกลาง, เอเชียตะวันออก, ยุโรปตะวันตก อเมริกาเหนือ, อเมริกาใต้, ยุโรปตะวันออก, เอเชียตะวันออกเฉียงใต้, แอฟริกา, โอเชียเนีย, ตะวันออกกลาง, เอเชียตะวันออก, ยุโรปตะวันตก อเมริกาเหนือ, อเมริกาใต้, ยุโรปตะวันออก, เอเชียตะวันออกเฉียงใต้, แอฟริกา, โอเชียเนีย, ตะวันออกกลาง, เอเชียตะวันออก, ยุโรปตะวันตก
รายได้จากการส่งออกประจำปี - - - - -
รูปแบบธุรกิจ - - - - -
ระยะเวลาการรอ ระยะเวลาการรอสูงสุดในฤดูกาล: ภายใน 15 วันทำการ
ระยะเวลาการรอสูงสุดนอกฤดูกาล: ภายใน 15 วันทำการ
ระยะเวลาการรอสูงสุดในฤดูกาล: ภายใน 15 วันทำการ
ระยะเวลาการรอสูงสุดนอกฤดูกาล: ภายใน 15 วันทำการ
ระยะเวลาการรอสูงสุดในฤดูกาล: 1-3 เดือน
ระยะเวลาการรอสูงสุดนอกฤดูกาล: หนึ่งเดือน
ระยะเวลาการรอสูงสุดในฤดูกาล: ภายใน 15 วันทำการ
ระยะเวลาการรอสูงสุดนอกฤดูกาล: ภายใน 15 วันทำการ
ระยะเวลาการรอสูงสุดในฤดูกาล: 1-3 เดือน
ระยะเวลาการรอสูงสุดนอกฤดูกาล: หนึ่งเดือน
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
ข้อมูลจำเพาะ
แอปพลิเคชัน: การเรนเดอร์, การคอมพิวเตอร์ปัญญาประดิษฐ์, การจำลองเสมือน, วิดีโอ;
ระบบคำสั่ง: อินเทล x86 64;
จำนวน CPU สูงสุด: 2;
จำนวนเส้นใยของ CPU: สูงสุด 128 เธรด;
แพลตฟอร์ม: แร็คแพลตฟอร์ม;
ประเภทของเซิร์ฟเวอร์: ไม่ใช่เซิร์ฟเวอร์ (เวิร์กสเตชัน);
ความจุพื้นที่เก็บข้อมูล: สูงสุด 128tb;
การสนับสนุนความจุหน่วยความจำ: ถึง 8tb ddr5;
สถาปัตยกรรมระบบ: 64 บิต;
ประเภทเครื่องทำงาน: แร็คเมาท์เวิร์กสเตชัน;
แบรนด์: เดลล์;
ช่องขยาย: 7 × ช่อง pcie 4.0 /5.0;
การ์ดจอ: สนับสนุนการ์ดจอคู่ nvidia / amd;
ระบบปฏิบัติการ: วินโดส์ 11 โปรสำหรับสถานีงาน, อูบุนตู ลินุกซ์;
ประเภทของซีพียู: Intel Xeon;
ความจุ RAM: ถึง 8tb ddr5 ecc;
ประเภทการเก็บข้อมูล: ซาส / ซาต้า / เอ็นวีเอ็มอี เอสเอสดี และ เอชดีดี;
ประเภท: แร็คเมาท์เวิร์กสเตชัน;
ขนาด: 86.8 × 482 × 772.13 มม;
น้ำหนัก: 20.98to29.64 กิโลกรัม;
สภาพของผลิตภัณฑ์: ใหม่เอี่ยม;
ช่องใส่ HDD: สูงสุดถึง 8 × m.2 ช่อง nvme;
แอปพลิเคชัน: ธุรกิจของคุณ;
ระบบคำสั่ง: ไม่มี;
จำนวน CPU สูงสุด: 1;
จำนวนเส้นใยของ CPU: 32;
แพลตฟอร์ม: สถานีงานคอมพิวเตอร์;
ประเภทของเซิร์ฟเวอร์: เวิร์คสเตชั่นของ;
ความจุพื้นที่เก็บข้อมูล: ไม่มี;
การสนับสนุนความจุหน่วยความจำ: 128GB ;
สถาปัตยกรรมระบบ: ไม่มี;
ประเภทเครื่องทำงาน: เครื่องคอมพิวเตอร์เดสก์ท็อป;
แบรนด์: เอชพี;
ช่องขยาย: ไม่มี;
การ์ดจอ: การ์ดแสดงผลในตัว;
ระบบปฏิบัติการ: windows10 หน้าต่าง 11;
ประเภทของซีพียู: Intel Core i7;
ความจุ RAM: 128GB ;
ประเภทการเก็บข้อมูล: SSD;
ประเภท: สถานีงาน;
ชื่อผลิตภัณฑ์: เอชพีเอส z2 มินิ g1a;
CPU: เอไอ แม็กซ์+ โปร 395;
RAM: 128GB;
SSD: 2TB;
ขนาด: ความลึก: 20.0 ซม. ความสูง: 8.55 ซม. width:16.8cm;
เปิด / ปิด: 300W;
ระบบ: Windows 10 Windows 11;
การรับประกัน: 3 ปี;
แอปพลิเคชัน: ระดับองค์กร;
ระบบคำสั่ง: CISC;
จำนวน CPU สูงสุด: 1;
จำนวนเส้นใยของ CPU: 8;
แพลตฟอร์ม: แพลตฟอร์มอินเทลวีโปร®;
ประเภทของเซิร์ฟเวอร์: ทาวเวอร์;
ความจุพื้นที่เก็บข้อมูล: สูงสุด 16tb;
การสนับสนุนความจุหน่วยความจำ: 128GB ;
สถาปัตยกรรมระบบ: เซิร์ฟเวอร์ X86;
ประเภทเครื่องทำงาน: Tower Workstation;
แบรนด์: เลโนโว;
ช่องขยาย: พีซีไออี 5.0 x16, พีซีไออี 4.0 x16, พีซีไออี 4.0 x4;
การ์ดจอ: เอ็นวิเดีย อาร์ทีเอ็กซ์ โปร / อินเทล ยูเอชดี กราฟิกส์;
ระบบปฏิบัติการ: Windows Server;
ประเภทของซีพียู: Intel Core i9;
ความจุ RAM: 16GB/32GB/64GB/128GB DDR4;
ประเภทการเก็บข้อมูล: m.2 เอ็นวีเอ็มอี เอสดีดี / 3.5" ซาต้า เอชดีดี;
ประเภท: เซิร์ฟเวอร์แบบทาวเวอร์;
เปิด / ปิด: 300W/500W 750w;
การรับประกัน: 1-3 ปี;
บลูทูธ: การสนับสนุน;
การรับรอง: ได้รับการรับรองจาก ISV;
แอปพลิเคชัน: ไม่มี;
ระบบคำสั่ง: ไม่มี;
จำนวน CPU สูงสุด: 1;
จำนวนเส้นใยของ CPU: 20;
แพลตฟอร์ม: สถานีงานคอมพิวเตอร์;
ประเภทของเซิร์ฟเวอร์: ทาวเวอร์;
ความจุพื้นที่เก็บข้อมูล: ไม่มี;
การสนับสนุนความจุหน่วยความจำ: 64GB;
สถาปัตยกรรมระบบ: ไม่มี;
ประเภทเครื่องทำงาน: เครื่องคอมพิวเตอร์เดสก์ท็อป;
แบรนด์: เดลล์;
ช่องขยาย: ไม่มี;
การ์ดจอ: Rtx4000sffada-20g;
ระบบปฏิบัติการ: หน้าต่าง 10;
ประเภทของซีพียู: Ultra9-285;
ความจุ RAM: 64GB;
ประเภทการเก็บข้อมูล: SSD;
ประเภท: สถานีงาน;
แอปพลิเคชัน: ระดับองค์กร;
ระบบคำสั่ง: CISC;
จำนวน CPU สูงสุด: 1;
จำนวนเส้นใยของ CPU: 8;
แพลตฟอร์ม: แพลตฟอร์มอินเทลวีโปร®;
ประเภทของเซิร์ฟเวอร์: ทาวเวอร์;
ความจุพื้นที่เก็บข้อมูล: สูงสุด 64tb;
การสนับสนุนความจุหน่วยความจำ: 128GB ;
สถาปัตยกรรมระบบ: เซิร์ฟเวอร์ X86;
ประเภทเครื่องทำงาน: Tower Workstation;
แบรนด์: เลโนโว;
ช่องขยาย: พีซีไออี 5.0 x16, พีซีไออี 4.0 x16, พีซีไออี 4.0 x4;
การ์ดจอ: เอ็นวิเดีย อาร์ทีเอ็กซ์ โปร / อินเทล ยูเอชดี กราฟิกส์;
ระบบปฏิบัติการ: Windows Server;
ประเภทของซีพียู: Intel Core i9;
ความจุ RAM: ถึง 512gb ddr4 ecc;
ประเภทการเก็บข้อมูล: m.2 เอ็นวีเอ็มอี เอสดีดี / 3.5" ซาต้า เอชดีดี;
ประเภท: เซิร์ฟเวอร์แบบทาวเวอร์;
เปิด / ปิด: 300W/500W 750w;
การรับประกัน: 1-3 ปี;
บลูทูธ: การสนับสนุน;
การรับรอง: ได้รับการรับรองจาก ISV;
ชื่อซัพพลายเออร์

Beijing Shengshi Huanyu International Trade Co., Ltd.

สมาชิกไดมอนด์ ซัพพลายเออร์ที่ผ่านการตรวจสอบแล้ว

Shanghai Angtong Information Technology Co., Ltd.

สมาชิกไดมอนด์ ซัพพลายเออร์ที่ผ่านการตรวจสอบแล้ว

Beijing Borui Communication System Integration Co., Ltd.

สมาชิกไดมอนด์ ซัพพลายเออร์ที่ผ่านการตรวจสอบแล้ว

Shanghai Angtong Information Technology Co., Ltd.

สมาชิกไดมอนด์ ซัพพลายเออร์ที่ผ่านการตรวจสอบแล้ว

Beijing Borui Communication System Integration Co., Ltd.

สมาชิกไดมอนด์ ซัพพลายเออร์ที่ผ่านการตรวจสอบแล้ว