เซิร์ฟเวอร์ Deep Learning
  • แนะนำสำหรับคุณ
  • เซิร์ฟเวอร์ Fusion ที่มีความน่าเชื่อถือและความปลอดภัยสูง 2288H V7 คืออะไร
  • วิธีใช้ ซงเคอ ยุนด้า R2230-D12 2U-12 เซิร์ฟเวอร์แบบติดตั้งบนแร็คสองช่องทางทั่วไป
  • การจัดเก็บข้อมูลในเซิร์ฟเวอร์แบบแร็คสำหรับการจำลองเสมือนด้วย Red Hat Certified PowerEdge R760XD2 คืออะไร

คุณภาพที่สม่ำเสมอ เซิร์ฟเวอร์แบบติดตั้งในตู้ 6 สำหรับการประมวลผล Ai 2u คืออะไร

เกี่ยวกับรายการนี้
รายละเอียด
โปรไฟล์บริษัท

ราคา

การแยกประเภท

  • แอปพลิเคชัน ระดับองค์กร
  • ระบบคำสั่ง AVX
  • จำนวน CPU สูงสุด 1
  • จำนวนเส้นใยของ CPU 8
  • ประเภทของเซิร์ฟเวอร์ 2U
  • ความจุพื้นที่เก็บข้อมูล 500-1000GB
  • การสนับสนุนความจำในการเก็บข้อมูล มากกว่า 1TB
  • สถาปัตยกรรมระบบ เซิร์ฟเวอร์ X86
  • รูปแบบการออกแบบ 2U
  • อินเตอร์เฟซการจัดการ iDRAC
  • การเชื่อมต่อเครือข่าย 10GbE
  • ระบบปฏิบัติการ VMware
  • Power Supply PSU ที่ซ้ำซ้อน
  • ประเภทของซีพียู Intel Xeon
  • ความจุ RAM 128GB -> 128GB
  • ประเภทการเก็บข้อมูล ฮาร์ดดิสก์
  • หน่วยความจำสูงสุด สูงสุดถึง 8tb ddr5 rdimm, 32 ช่อง dimm
  • การจัดเก็บสูงสุด รองรับ edsff 2457.6tb, nvme ถึง gen5
  • รองรับ GPU สูงสุดถึง 6×75w fhhl หรือ 2×450w dwfl
  • คอนโทรลเลอร์ RAID เปอร์เซ็นต์ h965i / h975i / h365i, boss-n1 บูตที่ปรับให้เหมาะสม
  • แพคเพจการขนส่ง พร้อมใช้งาน
  • ข้อมูลจำเพาะ 86.8 มิลลิเมตร * 482 มิลลิเมตร
  • เครื่องหมายการค้า เดลล์
  • ที่มา จีน

คำอธิบายสินค้า

PowerEdge R770 De ll PowerEdge R770 ขับเคลื่อนโดยโ 6 ปรเซสเซอร์ Intel Xeon 2.0, หน่วยความจำ DDR5 , NVMe หัวหน้า , Energy Star Compliant การระบายความร้อนขั้นสูงสำหรับสภาพแวดล้อมแบบคลาวด์ เหมาะสำหรับ : •ระบบเสมือนจริง •กำลังนำเข้า Artificial Intelligence ...

เรียนรู้เพิ่มเติม

เซิร์ฟเวอร์ Deep Learning การเปรียบเทียบ
ข้อมูลธุรกรรม
ราคา / บางส่วน / บางส่วน / บางส่วน / บางส่วน / บางส่วน
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 บางส่วน 1 บางส่วน 1 บางส่วน 1 บางส่วน 1 บางส่วน
เงื่อนไขการชำระเงิน LC, T/T, D/P, PayPal, Western Union, การชำระเงินจำนวนเล็กน้อย T/T, D/P, PayPal T/T, D/P, PayPal T/T, D/P, PayPal T/T, D/P, PayPal
ควบคุมคุณภาพ
การรับรองของระบบการจัดการ - - - - -
ศักยภาพด้านการค้า
ตลาดส่งออก ภายในประเทศ ภายในประเทศ ภายในประเทศ ภายในประเทศ ภายในประเทศ
รายได้จากการส่งออกประจำปี - - - - -
รูปแบบธุรกิจ - - - - -
ระยะเวลาการรอ ระยะเวลาการรอสูงสุดในฤดูกาล: ภายใน 15 วันทำการ
ระยะเวลาการรอสูงสุดนอกฤดูกาล: ภายใน 15 วันทำการ
ระยะเวลาการรอสูงสุดในฤดูกาล: ภายใน 15 วันทำการ
ระยะเวลาการรอสูงสุดนอกฤดูกาล: ภายใน 15 วันทำการ
ระยะเวลาการรอสูงสุดในฤดูกาล: ภายใน 15 วันทำการ
ระยะเวลาการรอสูงสุดนอกฤดูกาล: ภายใน 15 วันทำการ
ระยะเวลาการรอสูงสุดในฤดูกาล: ภายใน 15 วันทำการ
ระยะเวลาการรอสูงสุดนอกฤดูกาล: ภายใน 15 วันทำการ
ระยะเวลาการรอสูงสุดในฤดูกาล: ภายใน 15 วันทำการ
ระยะเวลาการรอสูงสุดนอกฤดูกาล: ภายใน 15 วันทำการ
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
ข้อมูลจำเพาะ
แอปพลิเคชัน: ระดับองค์กร;
ระบบคำสั่ง: AVX;
จำนวน CPU สูงสุด: 1;
จำนวนเส้นใยของ CPU: 8;
ประเภทของเซิร์ฟเวอร์: 2U;
ความจุพื้นที่เก็บข้อมูล: 500-1000GB;
การสนับสนุนความจำในการเก็บข้อมูล: มากกว่า 1TB;
สถาปัตยกรรมระบบ: เซิร์ฟเวอร์ X86;
รูปแบบการออกแบบ: 2U;
อินเตอร์เฟซการจัดการ: iDRAC;
การเชื่อมต่อเครือข่าย: 10GbE;
ระบบปฏิบัติการ: VMware;
Power Supply: PSU ที่ซ้ำซ้อน;
ประเภทของซีพียู: Intel Xeon;
ความจุ RAM: 128GB -> 128GB;
ประเภทการเก็บข้อมูล: ฮาร์ดดิสก์;
หน่วยความจำสูงสุด: สูงสุดถึง 8tb ddr5 rdimm, 32 ช่อง dimm;
การจัดเก็บสูงสุด: รองรับ edsff 2457.6tb, nvme ถึง gen5;
รองรับ GPU: สูงสุดถึง 6×75w fhhl หรือ 2×450w dwfl;
คอนโทรลเลอร์ RAID: เปอร์เซ็นต์ h965i / h975i / h365i, boss-n1 บูตที่ปรับให้เหมาะสม;
แอปพลิเคชัน: ระดับแผนก;
ระบบคำสั่ง: CISC;
จำนวน CPU สูงสุด: 2;
ประเภทของเซิร์ฟเวอร์: 2U;
ความจุพื้นที่เก็บข้อมูล: มากกว่า 1TB;
การสนับสนุนความจำในการเก็บข้อมูล: มากกว่า 1TB;
สถาปัตยกรรมระบบ: เซิร์ฟเวอร์ X86;
รูปแบบการออกแบบ: 2U;
อินเตอร์เฟซการจัดการ: ไอบีเอ็มซี;
การเชื่อมต่อเครือข่าย: 1GbE;
ระบบปฏิบัติการ: Windows Server;
Power Supply: PSU ที่ซ้ำซ้อน;
ประเภทของซีพียู: Intel Xeon;
ความจุ RAM: 64GB;
ประเภทการเก็บข้อมูล: การจัดเก็บ Hybrid (การผสมระหว่าง HDDs และ SSDs);
โปรเซสเซอร์: หนึ่งหรือสอง 3rd เจน อินเทล เซียว สเกลเบิล ซีพียู;
สล็อตหน่วยความจำ: 16/32 ddr4 dimmss, สูงสุดถึง 3,200 mt/s;
การจัดเก็บแบบโลคัล: 45 x 2.5-inch ไดรฟ์หรือ 34 NVMe SSD เต็มรูปแบบ;
การสนับสนุน RAID: รองรับ RAID 0, 1, 10, 5, 50, 6, หรือ 60;
การขยาย PCIe: ให้ช่องขยาย 14 pcie 4.0 สูงสุด;
ขนาด ( สูง x กว้าง x ลึก ): 86.1 * 447 มม;
แอปพลิเคชัน: ระดับแผนก;
ระบบคำสั่ง: CISC;
จำนวน CPU สูงสุด: 2;
ประเภทของเซิร์ฟเวอร์: 2U;
ความจุพื้นที่เก็บข้อมูล: มากกว่า 1TB;
การสนับสนุนความจำในการเก็บข้อมูล: มากกว่า 1TB;
สถาปัตยกรรมระบบ: เซิร์ฟเวอร์ X86;
รูปแบบการออกแบบ: 2U;
อินเตอร์เฟซการจัดการ: ไอบีเอ็มซี;
การเชื่อมต่อเครือข่าย: 1GbE;
ระบบปฏิบัติการ: Windows Server;
Power Supply: PSU ที่ซ้ำซ้อน;
ประเภทของซีพียู: Intel Xeon;
ความจุ RAM: 64GB;
ประเภทการเก็บข้อมูล: การจัดเก็บ Hybrid (การผสมระหว่าง HDDs และ SSDs);
โปรเซสเซอร์: หนึ่งหรือสอง 3rd เจน อินเทล เซียว สเกลเบิล ซีพียู;
สล็อตหน่วยความจำ: 16/32 ddr4 dimmss, สูงสุดถึง 3,200 mt/s;
การจัดเก็บแบบโลคัล: 45 x 2.5-inch ไดรฟ์หรือ 34 NVMe SSD เต็มรูปแบบ;
การสนับสนุน RAID: รองรับ RAID 0, 1, 10, 5, 50, 6, หรือ 60;
การขยาย PCIe: ให้ช่องขยาย 14 pcie 4.0 สูงสุด;
ขนาด ( สูง x กว้าง x ลึก ): 86.1 * 447 มม;
แอปพลิเคชัน: ระดับแผนก;
ระบบคำสั่ง: CISC;
จำนวน CPU สูงสุด: 2;
ประเภทของเซิร์ฟเวอร์: 2U;
ความจุพื้นที่เก็บข้อมูล: มากกว่า 1TB;
การสนับสนุนความจำในการเก็บข้อมูล: มากกว่า 1TB;
สถาปัตยกรรมระบบ: เซิร์ฟเวอร์ X86;
รูปแบบการออกแบบ: 2U;
อินเตอร์เฟซการจัดการ: ไอบีเอ็มซี;
การเชื่อมต่อเครือข่าย: 1GbE;
ระบบปฏิบัติการ: Windows Server;
Power Supply: PSU ที่ซ้ำซ้อน;
ประเภทของซีพียู: Intel Xeon;
ความจุ RAM: 64GB;
ประเภทการเก็บข้อมูล: การจัดเก็บ Hybrid (การผสมระหว่าง HDDs และ SSDs);
โปรเซสเซอร์: หนึ่งหรือสอง 3rd เจน อินเทล เซียว สเกลเบิล ซีพียู;
สล็อตหน่วยความจำ: 16/32 ddr4 dimmss, สูงสุดถึง 3,200 mt/s;
การจัดเก็บแบบโลคัล: 45 x 2.5-inch ไดรฟ์หรือ 34 NVMe SSD เต็มรูปแบบ;
การสนับสนุน RAID: รองรับ RAID 0, 1, 10, 5, 50, 6, หรือ 60;
การขยาย PCIe: ให้ช่องขยาย 14 pcie 4.0 สูงสุด;
ขนาด ( สูง x กว้าง x ลึก ): 86.1 * 447 มม;
แอปพลิเคชัน: ระดับแผนก;
ระบบคำสั่ง: CISC;
จำนวน CPU สูงสุด: 2;
ประเภทของเซิร์ฟเวอร์: 2U;
ความจุพื้นที่เก็บข้อมูล: มากกว่า 1TB;
การสนับสนุนความจำในการเก็บข้อมูล: มากกว่า 1TB;
สถาปัตยกรรมระบบ: เซิร์ฟเวอร์ X86;
รูปแบบการออกแบบ: 2U;
อินเตอร์เฟซการจัดการ: ไอบีเอ็มซี;
การเชื่อมต่อเครือข่าย: 1GbE;
ระบบปฏิบัติการ: Windows Server;
Power Supply: PSU ที่ซ้ำซ้อน;
ประเภทของซีพียู: Intel Xeon;
ความจุ RAM: 64GB;
ประเภทการเก็บข้อมูล: การจัดเก็บ Hybrid (การผสมระหว่าง HDDs และ SSDs);
โปรเซสเซอร์: หนึ่งหรือสอง 3rd เจน อินเทล เซียว สเกลเบิล ซีพียู;
สล็อตหน่วยความจำ: 16/32 ddr4 dimmss, สูงสุดถึง 3,200 mt/s;
การจัดเก็บแบบโลคัล: 45 x 2.5-inch ไดรฟ์หรือ 34 NVMe SSD เต็มรูปแบบ;
การสนับสนุน RAID: รองรับ RAID 0, 1, 10, 5, 50, 6, หรือ 60;
การขยาย PCIe: ให้ช่องขยาย 14 pcie 4.0 สูงสุด;
ขนาด ( สูง x กว้าง x ลึก ): 86.1 * 447 มม;
ชื่อซัพพลายเออร์

Beijing Shengshi Huanyu International Trade Co., Ltd.

สมาชิกไดมอนด์ ซัพพลายเออร์ที่ผ่านการตรวจสอบแล้ว

Shenyang Baida Zhicheng Technology Co., Ltd.

สมาชิกไดมอนด์ ซัพพลายเออร์ที่ผ่านการตรวจสอบแล้ว

Shenyang Baida Zhicheng Technology Co., Ltd.

สมาชิกไดมอนด์ ซัพพลายเออร์ที่ผ่านการตรวจสอบแล้ว

Shenyang Baida Zhicheng Technology Co., Ltd.

สมาชิกไดมอนด์ ซัพพลายเออร์ที่ผ่านการตรวจสอบแล้ว

Shenyang Baida Zhicheng Technology Co., Ltd.

สมาชิกไดมอนด์ ซัพพลายเออร์ที่ผ่านการตรวจสอบแล้ว