เซิร์ฟเวอร์ Cloud
  • แนะนำสำหรับคุณ
  • R750 เซิร์ฟเวอร์แบบติดตั้งในตู้สองซ็อกเก็ตสำหรับฐานข้อมูล, HPC และงาน AI/ML คืออะไร
  • เดลล์ พาวเวอร์เอดจ์ R470 1U เซิร์ฟเวอร์จัดเก็บข้อมูลแบบขยายได้ในรูปแบบแร็ค คืออะไร
  • เซิร์ฟเวอร์แบบแร็ค Dell PowerEdge R470 1U ประสิทธิภาพสูง คืออะไร

1U เซิร์ฟเวอร์แบบติดตั้งบนแร็ก AMD EPYC สำหรับฐานข้อมูล PowerEdge R6715 คืออะไร

เกี่ยวกับรายการนี้
รายละเอียด
โปรไฟล์บริษัท

ราคา

การแยกประเภท

  • แอปพลิเคชัน ระดับองค์กร
  • ระบบคำสั่ง AVX
  • จำนวน CPU สูงสุด 1
  • จำนวนเส้นใยของ CPU 8
  • ประเภทของเซิร์ฟเวอร์ 1U
  • ความจุพื้นที่เก็บข้อมูล 500-1000GB
  • การสนับสนุนความจำในการเก็บข้อมูล มากกว่า 1TB
  • สถาปัตยกรรมระบบ เซิร์ฟเวอร์ X86
  • รูปแบบการออกแบบ 1U
  • อินเตอร์เฟซการจัดการ iDRAC
  • การเชื่อมต่อเครือข่าย 1GbE
  • ระบบปฏิบัติการ VMware
  • Power Supply PSU ที่ซ้ำซ้อน
  • ประเภทของซีพียู Intel Xeon
  • ความจุ RAM 128GB -> 128GB
  • ประเภทการเก็บข้อมูล ฮาร์ดดิสก์
  • หน่วยความจำสูงสุด สูงสุดถึง 8tb ddr5 rdimm, 32 ช่อง dimm
  • การจัดเก็บสูงสุด รองรับ edsff 2457.6tb, nvme ถึง gen5
  • รองรับ GPU สูงสุดถึง 6×75w fhhl หรือ 2×450w dwfl
  • คอนโทรลเลอร์ RAID เปอร์เซ็นต์ h965i / h975i / h365i, boss-n1 บูตที่ปรับให้เหมาะสม
  • เครือข่าย พอร์ตคู่ 10gb
  • เปิด / ปิด แหล่งจ่ายไฟที่ซ้ำซ้อน
  • ขนาด 802.4 × 482 × 86.8 มม
  • แฟนคลับ ถึง 6 พัดลมที่สามารถเชื่อมต่อได้ขณะทำงาน, การระบายความร้อนด้วยอากาศ
  • ตัวเลือกเครือข่าย การ์ด nic ocp 3.0
  • การจัดการ iDRAC
  • น้ำหนัก 26.41 กก
  • USB USB 2.0 3.0
  • การแสดงผล 1 x VGA
  • แพคเพจการขนส่ง พร้อมใช้งาน
  • ข้อมูลจำเพาะ 86.8 มิลลิเมตร * 482 มิลลิเมตร
  • เครื่องหมายการค้า เดลล์
  • ที่มา จีน

คำอธิบายสินค้า

PowerEdge R770 De ll PowerEdge R770 ขับเคลื่อนโดยโ 6 ปรเซสเซอร์ Intel Xeon 2.0, หน่วยความจำ DDR5 , NVMe หัวหน้า , Energy Star Compliant การระบายความร้อนขั้นสูงสำหรับสภาพแวดล้อมแบบคลาวด์ เหมาะสำหรับ : •ระบบเสมือนจริง •กำลังนำเข้า Artificial Intelligence ...

เรียนรู้เพิ่มเติม

เซิร์ฟเวอร์ Cloud การเปรียบเทียบ
ข้อมูลธุรกรรม
ราคา / บางส่วน / บางส่วน / บางส่วน / บางส่วน / บางส่วน
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 บางส่วน 1 บางส่วน 1 บางส่วน 1 บางส่วน 1 บางส่วน
เงื่อนไขการชำระเงิน LC, T/T, D/P, PayPal, Western Union, การชำระเงินจำนวนเล็กน้อย LC, T/T, D/P LC, T/T, D/P T/T, PayPal LC, T/T, D/P, PayPal, Western Union, การชำระเงินจำนวนเล็กน้อย
ควบคุมคุณภาพ
การรับรองของระบบการจัดการ - - - - -
ศักยภาพด้านการค้า
ตลาดส่งออก ภายในประเทศ ภายในประเทศ ภายในประเทศ ยุโรป อเมริกาเหนือ, ยุโรป, ออสเตรเลีย
รายได้จากการส่งออกประจำปี - - - - -
รูปแบบธุรกิจ - OEM OEM OEM -
ระยะเวลาการรอ ระยะเวลาการรอสูงสุดในฤดูกาล: ภายใน 15 วันทำการ
ระยะเวลาการรอสูงสุดนอกฤดูกาล: ภายใน 15 วันทำการ
ระยะเวลาการรอสูงสุดในฤดูกาล: หนึ่งเดือน
ระยะเวลาการรอสูงสุดนอกฤดูกาล: หนึ่งเดือน
ระยะเวลาการรอสูงสุดในฤดูกาล: หนึ่งเดือน
ระยะเวลาการรอสูงสุดนอกฤดูกาล: หนึ่งเดือน
ระยะเวลาการรอสูงสุดในฤดูกาล: หนึ่งเดือน
ระยะเวลาการรอสูงสุดนอกฤดูกาล: ภายใน 15 วันทำการ
ระยะเวลาการรอสูงสุดในฤดูกาล: ภายใน 15 วันทำการ
ระยะเวลาการรอสูงสุดนอกฤดูกาล: ภายใน 15 วันทำการ
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
ข้อมูลจำเพาะ
แอปพลิเคชัน: ระดับองค์กร;
ระบบคำสั่ง: AVX;
จำนวน CPU สูงสุด: 1;
จำนวนเส้นใยของ CPU: 8;
ประเภทของเซิร์ฟเวอร์: 1U;
ความจุพื้นที่เก็บข้อมูล: 500-1000GB;
การสนับสนุนความจำในการเก็บข้อมูล: มากกว่า 1TB;
สถาปัตยกรรมระบบ: เซิร์ฟเวอร์ X86;
รูปแบบการออกแบบ: 1U;
อินเตอร์เฟซการจัดการ: iDRAC;
การเชื่อมต่อเครือข่าย: 1GbE;
ระบบปฏิบัติการ: VMware;
Power Supply: PSU ที่ซ้ำซ้อน;
ประเภทของซีพียู: Intel Xeon;
ความจุ RAM: 128GB -> 128GB;
ประเภทการเก็บข้อมูล: ฮาร์ดดิสก์;
หน่วยความจำสูงสุด: สูงสุดถึง 8tb ddr5 rdimm, 32 ช่อง dimm;
การจัดเก็บสูงสุด: รองรับ edsff 2457.6tb, nvme ถึง gen5;
รองรับ GPU: สูงสุดถึง 6×75w fhhl หรือ 2×450w dwfl;
คอนโทรลเลอร์ RAID: เปอร์เซ็นต์ h965i / h975i / h365i, boss-n1 บูตที่ปรับให้เหมาะสม;
เครือข่าย: พอร์ตคู่ 10gb;
เปิด / ปิด: แหล่งจ่ายไฟที่ซ้ำซ้อน;
ขนาด: 802.4 × 482 × 86.8 มม;
แฟนคลับ: ถึง 6 พัดลมที่สามารถเชื่อมต่อได้ขณะทำงาน, การระบายความร้อนด้วยอากาศ;
ตัวเลือกเครือข่าย: การ์ด nic ocp 3.0;
การจัดการ: iDRAC;
น้ำหนัก: 26.41 กก;
USB: USB 2.0 3.0;
การแสดงผล: 1 x VGA;
แอปพลิเคชัน: ระดับองค์กร;
จำนวน CPU สูงสุด: 2;
จำนวนเส้นใยของ CPU: 4;
การสนับสนุนความจำในการเก็บข้อมูล: 3TB;
สถาปัตยกรรมระบบ: เซิร์ฟเวอร์ X86;
สล็อตหน่วยความจำ: 24 ddr4 สล็อต DIMM รองรับ RDIMM /lrddiMM;
ช่องใส่ไดรฟ์: SAS/SATA (SHDD/SSD 3.5 x 2.5 ฟุต 4 x 10 ฟุต;
การจัดการเอ็มเบ็ดเด็ด: idrace9 iDRAC โดยตรง;
การรับประกัน: 3 ปี;
ประเภทเวิร์คสเตชัน: เดสก์ท็อปเวิร์กสเตชัน;
ประเภทเซิร์ฟเวอร์: แร็ค;
ความจุฮาร์ดดิสก์: ≥1tb;
จำนวนเธรด CPU: 28;
แอปพลิเคชัน: ระดับองค์กร;
จำนวน CPU สูงสุด: 2;
การสนับสนุนความจำในการเก็บข้อมูล: 3TB;
สถาปัตยกรรมระบบ: เซิร์ฟเวอร์ X86;
สล็อตหน่วยความจำ: 24 ddr4 สล็อต DIMM รองรับ RDIMM /lrddiMM;
ช่องใส่ไดรฟ์: SAS/SATA (SHDD/SSD 3.5 x 2.5 ฟุต 4 x 10 ฟุต;
การจัดการเอ็มเบ็ดเด็ด: idrace9 iDRAC โดยตรง;
การรับประกัน: 3 ปี;
ประเภทเวิร์คสเตชัน: เดสก์ท็อปเวิร์กสเตชัน;
ประเภทเซิร์ฟเวอร์: แร็ค;
ความจุฮาร์ดดิสก์: ≥1tb;
จำนวนเธรด CPU: 28;
แอปพลิเคชัน: ระดับองค์กร;
จำนวน CPU สูงสุด: 2;
การสนับสนุนความจำในการเก็บข้อมูล: ≥64GB;
สถาปัตยกรรมระบบ: เซิร์ฟเวอร์ X86;
รูปแบบการออกแบบ: แร็คเซิร์ฟเวอร์ 2U;
Power Supply: 750W;
สล็อตหน่วยความจำ: 16 ddr4 สล็อต DIMM;
ความถี่หลักของโปรเซสเซอร์: 3.10 ก;
ประเภทเวิร์คสเตชัน: เดสก์ท็อปเวิร์กสเตชัน;
ประเภทเซิร์ฟเวอร์: แร็ค;
ความจุฮาร์ดดิสก์: ≥1tb;
จำนวน CPU สูงสุด: 2;
จำนวนเส้นใยของ CPU: 4;
การสนับสนุนความจำในการเก็บข้อมูล: ≥64GB;
ประเภทการเก็บข้อมูล: SSD;
ประเภทเวิร์คสเตชัน: แร็ค , เซิร์ฟเวอร์ SuperMicro;
ความจุฮาร์ดดิสก์: 10x SATA 6Gb/s, 25nm, ผ่านทาง intelc621 สนับสนุน RAID 0 1 5/1;
ชื่อซัพพลายเออร์

Beijing Shengshi Huanyu International Trade Co., Ltd.

สมาชิกไดมอนด์ ซัพพลายเออร์ที่ผ่านการตรวจสอบแล้ว

Beijing Xin Qi Dian Technology Co., Ltd.

สมาชิกไดมอนด์ ซัพพลายเออร์ที่ผ่านการตรวจสอบแล้ว

Beijing Xin Qi Dian Technology Co., Ltd.

สมาชิกไดมอนด์ ซัพพลายเออร์ที่ผ่านการตรวจสอบแล้ว

Starry Networking Tech Ltd.

สมาชิกระดับโกลด์ ซัพพลายเออร์ที่ผ่านการตรวจสอบแล้ว

Shenzhen Gator Brilliant Technology Co., Ltd.

สมาชิกระดับโกลด์ ซัพพลายเออร์ที่ผ่านการตรวจสอบแล้ว