เซิร์ฟเวอร์ Cloud
  • แนะนำสำหรับคุณ
  • เซิร์ฟเวอร์แร็คพร้อม GPU สำหรับการทำงาน VDI R6625 คืออะไร
  • Dell PowerEdge R770 2U เซิร์ฟเวอร์ Xeon 6515P ฮาร์ดแวร์ศูนย์ข้อมูลระดับองค์กร คืออะไร
  • เดลล์ พาวเวอร์เอดจ์ R650 เซิร์ฟเวอร์ ดูอัล ซ็อกเก็ต 1U คืออะไร

1U เซิร์ฟเวอร์แบบติดตั้งบนแร็กสำหรับการจำลองเสมือน PowerEdge R470 คืออะไร

เกี่ยวกับรายการนี้
รายละเอียด
โปรไฟล์บริษัท

ราคา

การแยกประเภท

  • แอปพลิเคชัน ระดับองค์กร
  • ระบบคำสั่ง AVX
  • จำนวน CPU สูงสุด 1
  • จำนวนเส้นใยของ CPU 8
  • ประเภทของเซิร์ฟเวอร์ 1U
  • ความจุพื้นที่เก็บข้อมูล 500-1000GB
  • การสนับสนุนความจำในการเก็บข้อมูล มากกว่า 1TB
  • สถาปัตยกรรมระบบ เซิร์ฟเวอร์ X86
  • รูปแบบการออกแบบ 1U
  • อินเตอร์เฟซการจัดการ iDRAC
  • การเชื่อมต่อเครือข่าย 1GbE
  • ระบบปฏิบัติการ VMware
  • Power Supply PSU ที่ซ้ำซ้อน
  • ประเภทของซีพียู Intel Xeon
  • ความจุ RAM 128GB -> 128GB
  • ประเภทการเก็บข้อมูล ฮาร์ดดิสก์
  • หน่วยความจำสูงสุด สูงสุดถึง 8tb ddr5 rdimm, 32 ช่อง dimm
  • การจัดเก็บสูงสุด รองรับ edsff 2457.6tb, nvme ถึง gen5
  • รองรับ GPU สูงสุดถึง 6×75w fhhl หรือ 2×450w dwfl
  • คอนโทรลเลอร์ RAID เปอร์เซ็นต์ h965i / h975i / h365i, boss-n1 บูตที่ปรับให้เหมาะสม
  • เครือข่าย พอร์ตคู่ 10gb
  • เปิด / ปิด แหล่งจ่ายไฟที่ซ้ำซ้อน
  • ขนาด 802.4 × 482 × 86.8 มม
  • แฟนคลับ ถึง 6 พัดลมที่สามารถเชื่อมต่อได้ขณะทำงาน, การระบายความร้อนด้วยอากาศ
  • ตัวเลือกเครือข่าย การ์ด nic ocp 3.0
  • การจัดการ iDRAC
  • น้ำหนัก 26.41 กก
  • USB USB 2.0 3.0
  • การแสดงผล 1 x VGA
  • แพคเพจการขนส่ง พร้อมใช้งาน
  • ข้อมูลจำเพาะ 86.8 มิลลิเมตร * 482 มิลลิเมตร
  • เครื่องหมายการค้า เดลล์
  • ที่มา จีน

คำอธิบายสินค้า

PowerEdge R770 De ll PowerEdge R770 ขับเคลื่อนโดยโ 6 ปรเซสเซอร์ Intel Xeon 2.0, หน่วยความจำ DDR5 , NVMe หัวหน้า , Energy Star Compliant การระบายความร้อนขั้นสูงสำหรับสภาพแวดล้อมแบบคลาวด์ เหมาะสำหรับ : •ระบบเสมือนจริง •กำลังนำเข้า Artificial Intelligence ...

เรียนรู้เพิ่มเติม

เซิร์ฟเวอร์ Cloud การเปรียบเทียบ
ข้อมูลธุรกรรม
ราคา / บางส่วน / ได้อย่างลงตัว / บางส่วน / บางส่วน / ได้อย่างลงตัว
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 บางส่วน 1 ได้อย่างลงตัว 1 บางส่วน 1 บางส่วน 1 ได้อย่างลงตัว
เงื่อนไขการชำระเงิน LC, T/T, D/P, PayPal, Western Union, การชำระเงินจำนวนเล็กน้อย LC, T/T, PayPal, Western Union, การชำระเงินจำนวนเล็กน้อย LC, T/T, D/P, PayPal, Western Union, การชำระเงินจำนวนเล็กน้อย T/T, D/P, PayPal LC, T/T, PayPal, Western Union, การชำระเงินจำนวนเล็กน้อย
ควบคุมคุณภาพ
การรับรองของระบบการจัดการ - - - - -
ศักยภาพด้านการค้า
ตลาดส่งออก ภายในประเทศ อเมริกาเหนือ, อเมริกาใต้, ยุโรปตะวันออก, เอเชียตะวันออกเฉียงใต้, แอฟริกา, โอเชียเนีย, ตะวันออกกลาง, เอเชียตะวันออก, ยุโรปตะวันตก ยุโรป, เอเชียตะวันออกเฉียงใต้/ตะวันออกกลาง, เอเชียตะวันออก (ญี่ปุ่น/เกาหลีใต้) ภายในประเทศ อเมริกาเหนือ, อเมริกาใต้, ยุโรปตะวันออก, เอเชียตะวันออกเฉียงใต้, แอฟริกา, โอเชียเนีย, ตะวันออกกลาง, เอเชียตะวันออก, ยุโรปตะวันตก
รายได้จากการส่งออกประจำปี - - - - -
รูปแบบธุรกิจ - - - - -
ระยะเวลาการรอ ระยะเวลาการรอสูงสุดในฤดูกาล: ภายใน 15 วันทำการ
ระยะเวลาการรอสูงสุดนอกฤดูกาล: ภายใน 15 วันทำการ
ระยะเวลาการรอสูงสุดในฤดูกาล: ภายใน 15 วันทำการ
ระยะเวลาการรอสูงสุดนอกฤดูกาล: ภายใน 15 วันทำการ
ระยะเวลาการรอสูงสุดในฤดูกาล: ภายใน 15 วันทำการ
ระยะเวลาการรอสูงสุดนอกฤดูกาล: ภายใน 15 วันทำการ
ระยะเวลาการรอสูงสุดในฤดูกาล: ภายใน 15 วันทำการ
ระยะเวลาการรอสูงสุดนอกฤดูกาล: ภายใน 15 วันทำการ
ระยะเวลาการรอสูงสุดในฤดูกาล: ภายใน 15 วันทำการ
ระยะเวลาการรอสูงสุดนอกฤดูกาล: ภายใน 15 วันทำการ
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
ข้อมูลจำเพาะ
แอปพลิเคชัน: ระดับองค์กร;
ระบบคำสั่ง: AVX;
จำนวน CPU สูงสุด: 1;
จำนวนเส้นใยของ CPU: 8;
ประเภทของเซิร์ฟเวอร์: 1U;
ความจุพื้นที่เก็บข้อมูล: 500-1000GB;
การสนับสนุนความจำในการเก็บข้อมูล: มากกว่า 1TB;
สถาปัตยกรรมระบบ: เซิร์ฟเวอร์ X86;
รูปแบบการออกแบบ: 1U;
อินเตอร์เฟซการจัดการ: iDRAC;
การเชื่อมต่อเครือข่าย: 1GbE;
ระบบปฏิบัติการ: VMware;
Power Supply: PSU ที่ซ้ำซ้อน;
ประเภทของซีพียู: Intel Xeon;
ความจุ RAM: 128GB -> 128GB;
ประเภทการเก็บข้อมูล: ฮาร์ดดิสก์;
หน่วยความจำสูงสุด: สูงสุดถึง 8tb ddr5 rdimm, 32 ช่อง dimm;
การจัดเก็บสูงสุด: รองรับ edsff 2457.6tb, nvme ถึง gen5;
รองรับ GPU: สูงสุดถึง 6×75w fhhl หรือ 2×450w dwfl;
คอนโทรลเลอร์ RAID: เปอร์เซ็นต์ h965i / h975i / h365i, boss-n1 บูตที่ปรับให้เหมาะสม;
เครือข่าย: พอร์ตคู่ 10gb;
เปิด / ปิด: แหล่งจ่ายไฟที่ซ้ำซ้อน;
ขนาด: 802.4 × 482 × 86.8 มม;
แฟนคลับ: ถึง 6 พัดลมที่สามารถเชื่อมต่อได้ขณะทำงาน, การระบายความร้อนด้วยอากาศ;
ตัวเลือกเครือข่าย: การ์ด nic ocp 3.0;
การจัดการ: iDRAC;
น้ำหนัก: 26.41 กก;
USB: USB 2.0 3.0;
การแสดงผล: 1 x VGA;
แอปพลิเคชัน: ระดับองค์กร;
ระบบคำสั่ง: RISC;
จำนวน CPU สูงสุด: 2;
จำนวนเส้นใยของ CPU: 24;
ประเภทของเซิร์ฟเวอร์: 4U;
ความจุพื้นที่เก็บข้อมูล: มากกว่า 1TB;
การสนับสนุนความจำในการเก็บข้อมูล: มากกว่า 1TB;
สถาปัตยกรรมระบบ: เซิร์ฟเวอร์ X86;
รูปแบบการออกแบบ: 4U;
อินเตอร์เฟซการจัดการ: iDRAC;
การเชื่อมต่อเครือข่าย: 10GbE;
ระบบปฏิบัติการ: Windows Server;
Power Supply: PSU ที่ซ้ำซ้อน;
ประเภทของซีพียู: Intel Xeon;
ความจุ RAM: 32GB;
ประเภทการเก็บข้อมูล: SATA;
CPU: 4310;
คอร์ CPU: 12c;
ความถี่ CPU: 2.10 GHz;
การรับประกัน: รับประกัน 1 ปี;
แอปพลิเคชัน: ระดับองค์กร;
ระบบคำสั่ง: CISC;
จำนวน CPU สูงสุด: 2;
ประเภทของเซิร์ฟเวอร์: 1U;
ความจุพื้นที่เก็บข้อมูล: มากกว่า 1TB;
การสนับสนุนความจำในการเก็บข้อมูล: มากกว่า 1TB;
สถาปัตยกรรมระบบ: เซิร์ฟเวอร์ X86;
รูปแบบการออกแบบ: 1U;
อินเตอร์เฟซการจัดการ: iDRAC;
การเชื่อมต่อเครือข่าย: 1GbE;
ระบบปฏิบัติการ: Windows Server;
Power Supply: PSU ที่ซ้ำซ้อน;
ประเภทของซีพียู: Intel Xeon;
ความจุ RAM: 64GB;
ประเภทการเก็บข้อมูล: การจัดเก็บ Hybrid (การผสมระหว่าง HDDs และ SSDs);
น้ำหนัก: Max:22.5kg;
CPU: รองรับสูงสุดถึง 2 อินเทล เซออน e5-2600 v3 หรือ v4 ซีพียู;
RAM: มี 24 ddr4 ช่องหน่วยความจำ;
ช่องเสียบฮาร์ดไดรฟ์: รองรับฮาร์ดไดรฟ์ได้ถึง 10 2.5-inch ตัว;
ประเภทอินเตอร์เฟซ: รองรับฮาร์ดไดรฟ์ซาสและซาต้า;
แอปพลิเคชัน: ระดับแผนก;
ระบบคำสั่ง: CISC;
จำนวน CPU สูงสุด: 4;
ประเภทของเซิร์ฟเวอร์: 2U;
ความจุพื้นที่เก็บข้อมูล: มากกว่า 1TB;
การสนับสนุนความจำในการเก็บข้อมูล: มากกว่า 1TB;
สถาปัตยกรรมระบบ: เซิร์ฟเวอร์ X86;
รูปแบบการออกแบบ: 2U;
อินเตอร์เฟซการจัดการ: ไอบีเอ็มซี;
การเชื่อมต่อเครือข่าย: 1GbE;
ระบบปฏิบัติการ: Windows Server;
Power Supply: PSU ที่ซ้ำซ้อน;
ประเภทของซีพียู: Intel Xeon;
ความจุ RAM: 64GB;
ประเภทการเก็บข้อมูล: การจัดเก็บ Hybrid (การผสมระหว่าง HDDs และ SSDs);
โปรเซสเซอร์: รองรับ 4 2nd การสร้าง ซีพียู อินเทล เซออน;
สล็อตหน่วยความจำ: 48 ddr4 ช่องหน่วยความจำ รองรับสูงสุดถึง 2933 mt/s;
การจัดเก็บแบบโลคัล: รองรับได้สูงสุด 24 SSD NVMe ที่ติดตั้งด้านหน้า;
เครือข่าย: รองรับ 2 พอร์ตและ 2 10ge พอร์ต;
การขยาย PCIe: รองรับ RAID 0/1/5/6/10/50/60 และโหมดอื่น ๆ;
ขนาด ( สูง x กว้าง x ลึก ): 86.1mm (ความสูง) × 447mm (ความกว้าง) × 748mm (ความลึก);
แอปพลิเคชัน: ระดับองค์กร;
ระบบคำสั่ง: RISC;
จำนวน CPU สูงสุด: 2;
จำนวนเส้นใยของ CPU: 24;
ประเภทของเซิร์ฟเวอร์: 4U;
ความจุพื้นที่เก็บข้อมูล: มากกว่า 1TB;
การสนับสนุนความจำในการเก็บข้อมูล: มากกว่า 1TB;
สถาปัตยกรรมระบบ: เซิร์ฟเวอร์ X86;
รูปแบบการออกแบบ: 4U;
อินเตอร์เฟซการจัดการ: iDRAC;
การเชื่อมต่อเครือข่าย: 10GbE;
ระบบปฏิบัติการ: Windows Server;
Power Supply: PSU ที่ซ้ำซ้อน;
ประเภทของซีพียู: Intel Xeon;
ความจุ RAM: 32GB;
ประเภทการเก็บข้อมูล: SATA;
CPU: 4310;
คอร์ CPU: 12c;
ความถี่ CPU: 2.10 GHz;
การรับประกัน: รับประกัน 1 ปี;
ชื่อซัพพลายเออร์

Beijing Shengshi Huanyu International Trade Co., Ltd.

สมาชิกไดมอนด์ ซัพพลายเออร์ที่ผ่านการตรวจสอบแล้ว

Yiwu Ruicheng Co., Ltd

สมาชิกระดับโกลด์ ซัพพลายเออร์ที่ผ่านการตรวจสอบแล้ว

Liaoning Sicheng Technology Co., Ltd.

สมาชิกไดมอนด์ ซัพพลายเออร์ที่ผ่านการตรวจสอบแล้ว

Shenyang Baida Zhicheng Technology Co., Ltd.

สมาชิกไดมอนด์ ซัพพลายเออร์ที่ผ่านการตรวจสอบแล้ว

Yiwu Ruicheng Co., Ltd

สมาชิกระดับโกลด์ ซัพพลายเออร์ที่ผ่านการตรวจสอบแล้ว